Kannabis Hlutabréf fjárfesta í

Kannabis hlutabréf dag

Mun verð á kannabis hluta batna?

Canopy Vöxtur Corp
Aphria Inc.
Cronos Group Inc.
Aurora Kannabis Inc.
Tilray Inc.

Kannabis Hlutabréf fjárfesta í Libertex


Hvað horfur gera Canopy Vöxtur birgðir hafa?

Canopy Vöxtur Corporation er eitt af stærstu Canadian kannabis framleiðendum og hefur upphaflega sérhæft sig í framleiðslu á kannabis í læknisfræðilegum tilgangi. Upphaflega þekktur sem Tweed Marijuana Inc, var nafninu breytt í tjaldhiminn Vöxtur Corporation í september 2015.
Það stýrir meira en þriðjung af kanadíska kannabis markaði og hefur sjö kannabis verksmiðjur í níu mismunandi löndum um allan heim.

Canopy Vöxtur Corp logo

Kannabis var lögleitt í Kanada í læknisfræðilegum tilgangi aftur í 2001, og í júní 2018, Alþingi samþykkti lög sem heimilar notkun þess til eigin nota. Cannabis hefur verið fáanleg í Kanada frá því um miðjan október.
Hlutabréf tjaldhiminn Vöxtur Corporation, nú skráð undir auðkenninu CGC á fjölda ungmennaskipti, þar á meðal NYSE, hafa fengið gríðarlega uppörvun með tilkomu þessara laga. Eftir mikla hækkun í október, þegar verðið náði næstum $ 57, stofninn féll $ 33.5.

Hlutabréf tjaldhiminn Vöxtur Corporation voru einnig styrkt með $ 5 milljarða fjárfesting samning við American áfengi framleiðandi Constellation Brands Inc., sem einnig á bjór vörumerki Corona. US þátttöku í Canopy Vöxtur rís 38%.
Þrátt fyrir tiltölulega stöðugt stöðu félagsins, heilbrigt markaðshlutdeild og góður horfur, Við munum ekki endurtaka þetta sprengiefni vöxtur í náinni framtíð.

Canopy Vöxtur tekjur staðreyndir og tölur


Mun verð á Aphria Inc. hlutir batna?

Aphria Inc. var stofnað árið 2011 og byggist á kanadíska héraðinu Ontario. Meðal stofnenda er John Cervini, sem fór tómatur og pipar fyrirtæki í gróðurhúsi fjölskyldu hans til að finna Leamington – fyrirtæki sem myndi síðar verða Aphria. Cervini inn í iðnaði beint frá hefðbundnum landbúnaði og því hafði enga reynslu í ræktun kannabis. Í dag er þess virði að áætlað $ 145 milljónir.

Aphria Inc.

Aphria Inc. fékk leyfi til að framleiða og selja lyf kannabis í 2014 og varð heildsala í kanadíska markaðnum í 2015. meira nýlega, félagið tilkynnti áform um að koma inn á bandaríska markaðnum (auk nokkurra annarra mörkuðum í Ameríku) og ítrekaði ætlun sína að hefja starfsemi í Þýskalandi.

Ólíkt mörgum keppinautum, kannabis er ræktað af Aphria Inc. undir náttúrulegu sólarljósi og ekki með gervi ljós.

Stock félagsins er skráð á NYSE undir auðkenninu APHA. nú, Markaðsvirði félagsins er $ 3.7 milljarða.

Varð mest $ 16.5 um miðjan september, stofninn niður í $ 8.8 hver. Eftir þróun í geiranum, Stock Aphria Inc var gegnheill aukið í júní á þessu ári með löggildingu afþreyingar kannabis í Kanada.

Aphria Inc. hagnaður staðreyndir og tölur


Munu hlutabréf í Cronos samstæðunnar ná hámarki á ný?

Cronos Group Inc. er tiltölulega lítil kannabis framleiðandi. Helstu verkefni hennar eru framleiðslu og dreifingu á kannabis og hampi olíu, sem seldar eru undir vörumerkinu Peace Naturals. Félagið hefur leyfi til að selja lyf kannabis og er virkur í Ástralíu og Ísraela mörkuðum auki Kanada.

Cronos Group spáir því að árleg kannabis framleiðslu sína á fyrsta ársfjórðungi 2019 mun meiri en 47 tonn (51 bandarískir tonn). Í ljósi þess löggildingu á sölu kannabis til afþreyingar notkun í Kanada, að Cronos Group hefur ákveðið að opna keðju tómstunda apótekum í samrekstri við bandaríska fyrirtækið MedMen.

Cronos Group logo

Auk þess, að Cronos Group hefur gert 5 ára einkarétt dreifingu samkomulagi við G. Pohl-Boskamp að veita meira en 12,000 apótek í Þýskalandi.
nýlega, það var talað um hugsanlega skref í iðnaði footfall Aurora Kannabis í kaupum á Cronos Group að auka markaðshlutdeild sína.

Cronos Group Inc. er skráð á nokkrum kauphöllum þar á meðal NASDAQ undir auðkenninu Cron. Gengi hlutabréfa er nú um $ 8.8 með markaðsvirði um það bil $ 1.5 milljarða. Hlutabréfaverð yfir geira jókst verulega eftir að Canada lögleitt kannabis til afþreyingar notkun í júní á þessu ári. Hlutabréf í Cronos samstæðunnar voru engin undantekning. september 20, þeir náðu hámarki þeirra $ 13.75 hlut, eftir hægfara downtrend sem heldur áfram í dag.

Cronos Group tekjur staðreyndir og tölur


The Aurora Kannabis hlutur er jákvæð viðhorf

Aurora Kannabis Inc. fékk leyfi til að selja læknis kannabis í 2014. nú, fyrirtækið hefur átta leyfum verksmiðjur í 18 lönd, framleiða meira en 500,000 kg af kannabis á hverju ári. Aurora Kannabis röðum annars meðal fyrirtækja í greininni hvað varðar markaðsvirði, fyrst að vera Canopy Vöxtur Corp.

í 2018, sala á kannabis til afþreyingar tilgangi var lögleitt í Kanada. Salan byrjaði á 17 október. Eftirspurn eftir þessari vöru hefur aukist meðal kanadíska íbúa og í sumum héruðum Kanada er enn skortur á kannabis.

Aurora Kannabis Inc. nú hyggst auka kannabis framleiðslugetu. Alberta er að byggja nýja aðstöðu í Alberta sem getur framleitt 100,000 kg af kannabis á ári.

Aurora Kannabis Inc.

Frá því í október 2018, birgðir félagsins er verslað á NYSE og ACB. Núverandi verð á Aurora kannabis hlutum í New York er rúmlega $ 6. Hlutur hækkaði verulega skömmu eftir IPO, sem áhugi á þessu sviði hafi aukist verulega, ekið að miklu leyti af upphafi sölu afþreyingar kannabis. Á þeim tíma, birgðir félagsins var þess virði að næstum $ 12. Þá markaði óróa róast; Aurora kannabis upphaflega féll $ 5.90 og þá hækkaði tímabundið til 7- $ 8 og jafnvægi á rúmlega $ 6.

Efla í kannabis greininni er líklega yfir. þó, hugsanlega aukningu á framleiðslugetu gæti reynst efnilegur.

Aurora Kannabis tekjur staðreyndir og tölur


Er það mögulegt að vinna sér inn hagnað með Tilray Inc. Stocks?

Tilray Inc., a Canadian-undirstaða fyrirtæki sem framleiðir og selur læknis kannabis neytendur og lyfjadreifingarfyrirtæki, hefur verið viðskipti á NASDAQ síðan í júlí 2018. um 76% á hlutabréf félagsins eru í eigu privateer Holdings Inc., Michael Blue og Christian Gros, stofnað Brendan Kennedy.

Eftir Ráðningar og Kannabis til afþreyingar notkun tóku gildi í Kanada í júní, Tilray varð fyrsta fyrirtækið í greininni að fara opinbera. seinna, sem Drug Enforcement Administration samþykkt opinberlega Tilray Inc. að flytja til læknis kannabis til að prófa í Kaliforníu.

Tilray Inc. logo

Samtals, 109 milljón hlutabréf Tilray eru skráð á hlutabréfamarkað. Félagið stefnir að því að auka Tilray er markaðsvirði til $ 100 milljarðar í framtíðinni. Þetta gildi er nú tæplega $ 10 milljarða.

Í júlí, gengi hlutabréfa var $ 17, og í dag er rúmlega $ 100. Á einhverjum tímapunkti, verðið var yfir $ 200, þó það væri bara $ 20 um mánuði eftir IPO. Síðan, verðið hækkaði á svipaðan hátt til Bitcoin uppsveiflu. Fjárfestar sýndu aukna áhuga á greininni, sem á þeim tíma var ekki mjög virkur á markaðnum. seinna, hraða dró og vellíðan var yfir og fjölda annarra fyrirtækja sem starfa í greininni kom til markaður. Síðan, Tilray verðbréf misst einkarétt sinn.

nú, nokkur stór fyrirtæki eru að sýna áhuga á kannabis markaði. sérstaklega, Microsoft hefur gert samstarfssamning við barnið reikningsskilastaðla, a US-undirstaða gangsetning sem þróar hugbúnað fyrir ríkisstofnanir sem stjórna framleiðslu og sölu á kannabis. Coca-Cola hefur einnig tilkynnt áform um að framleiða drykki sem innihalda kannabis.

Það er mjög líklegt að tækifæri til að gera stór hagnað af fjárfestingum í Tilray hefur þegar samþykkt. Engu að síður, genginu er vaxandi jafnt og þétt og ætti að halda áfram.

Tilray Inc. hagnaður staðreyndir og tölur


Kannabis Hlutabréf fjárfesta í

Kannabis Hlutabréf fjárfesta í Libertex

 

13 athugasemdir

 1. Það er mikilvægt að skilja að fjárfestingar í kannabis eru ekki takmörkuð við ræktendur eða smásala. Það eru fjölmargir fyrirtæki sem veita stoðþjónustu við greininni, eins og margir unnum leikjum, svo sem eins og lyfja og líftæknifyrirtækja framleiðslu kannabinóíð-undirstaða lyf, auk þjónustuveitenda utan marijúana iðnaður löggildingu á borð

 2. Hlutabréf Canadian Medical marijúana framleiðandi og dreifingaraðili Aurora Cannabis Inc. ( ACB ) snúið námskeið á þriðjudag, að binda enda á daginn niður nokkur 4% eftir að fyrirtækið tilkynnti að ríkisfjármálum á öðrum ársfjórðungi tekjur hennar mun líklega hringja í sterkt.

 3. Ég fann vefsíðu þína frá Google og líka að ég þarf að segja að það var frábært að uppgötva. takk!

 4. Hæ, Þú hefur gert ótrúlega starf. Ég mun vissulega digg það og persónulega mæla með við vini mína. Ég er þess fullviss að þeir munu vera góðs af þessum vef.

 5. Hlutabréf flestra helstu framleiðendum Canadian kannabis eru nú leiðrétt eftir vexti Hexo hefur hækkað í meðallagi mikils vaxtar og hagnaðar á öðrum ársfjórðungi (allt að $ 16.2 milljónir) voru betri.

  Sem félagið sjálft staðfestir, þessi árangur skuldar mikið af miklum vexti í eftirspurn yfir afþreyingu kannabis geiranum. Bara einn daginn áður, Hexo var annar jákvæð þróun sem hjálpaði endurlífga markaðinn þegar félagið keypti Newstrike Brands Ltd.. tilkynnti – fyrirtæki með stuðningi fyrrverandi Canadian hljómsveitarinnar The sorglegan Hip – með áætluðu verðmæti $ 263 milljónir ($ 198 milljónir). Þegar kaupin er lokið, Hexo mun fá frekari framleiðslu pláss á röð 2 milljónir ferningur feet.
  Loksins, markaðurinn fékk eitt síðasta fagnaðarerindið í þessari viku í formi Aurora Kannabis (ACB) tilkynningu sem stór fjárfestir Nelson Peltz gengið í félagið sem ráðgjafi.

  Í stuttu máli, það er gert ráð fyrir að þetta niður leiðrétting mun halda áfram í miðlungs til skamms tíma, eins og búast eftir svona mikla aukningu. Í ljósi þessa, Við getum gert ráð fyrir að hlutabréf helstu kanadísku framleiðendur munu halda áfram núverandi þróun þeirra. Aurora Kannabis lækkað í $ 8, Canopy Growh (GTC) að $ 45, Tilray (TLRY) að $ 72, Aphria til $ 12 og Cronos (cron) að $ 20.

 6. Hæ! Ég er í vinnunni að skoða bloggið þitt frá nýjum Apple iPhone minn!
  Bara langaði að segja að ég elska að lesa bloggið þitt og hlakka til að allar færslurnar þínar! Halda upp á frábær verk!

 7. Það er í raun flott og gagnlegt stykki af upplýsingar. Ég er fegin að þú deildir bara þetta gagnlegar upplýsingar með okkur.

  Vinsamlegast halda okkur upp til dagsetning eins og þetta. Takk fyrir að deila.

 8. Takk fyrir að deila upplýsingum þínum. Ég þakka virkilega viðleitni ykkar og ég er að bíða eftir frekari skrifa ups takk aftur.

 9. I think the admin of this web site is really working hard for his site, since here every information is quality based data.

 10. Hello colleagues, how is the whole thing, and what you want to say concerning this piece of writing, in my view its in fact remarkable designed for me.

 11. It’s in fact very complex in this active life to listen news on Television, thus I only use internet for that reason, and get the most up-to-date information.

Skildu eftir skilaboð

Netfangið þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *